ยินดีต้อนรับสู่ Component-HK.com
ภาษาไทย

เลือกภาษา

  1. English
  2. Deutsch
  3. Italia
  4. Slovenská
  5. Français
  6. Svenska
  7. čeština
  8. Dansk
  9. Magyarország
  10. Türk dili
  11. español
  12. Português
  13. 한국의
  14. Gaeilge
  15. Suomi
  16. Slovenija
  17. Nederland
  18. Hrvatska
  19. Български език
  20. românesc
  21. ภาษาไทย
  22. Kongeriket
  23. tiếng Việt
ยกเลิก
RFQs / Order
Part No. Manufacturer Qty  
บ้าน > ผลิตภัณฑ์ > ขั้วต่อ, อินเตอร์คอนเนค > ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก - อะแดปเตอร์

ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก - อะแดปเตอร์1670 ผลิตภัณฑ์ Found

<123456789101112131415>
1985971-7

TE Connectivity AMP Connectors

1985971-7
ลักษณะ:CASS,SM,6P,MPO SEC-SC STD
TE Connectivity AMP Connectors
TE Connectivity AMP Connectors- TE Connectivity AMP, formerly Tyco Electronics AMP is the world's leader in the development and manufacture of a wide variety of electronic/electrical connectors and interconnection systems. Products range from terminals and splices to sophisticated high speed printed circuit board connectors and IC sockets, to USB and Circular Connectors.
502781-1 Image
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:502781-1
  • ผู้ผลิต:TE Connectivity AMP Connectors
  • ลักษณะ:CONN ADAPTER RCPT SC-FC SIMPLEX
  • มีสินค้า:3754
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:502806-2
  • ผู้ผลิต:TE Connectivity AMP Connectors
  • ลักษณะ:CONN COUPLER RCPT FSD-FSD DUPLEX
  • มีสินค้า:3989
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:1985355-2
  • ผู้ผลิต:TE Connectivity AMP Connectors
  • ลักษณะ:CASS, 62.5, 6P, MPO STD-MT-RJ
  • มีสินค้า:155
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:1938967-9
  • ผู้ผลิต:TE Connectivity AMP Connectors
  • ลักษณะ:CASS 62.5 12P MPO STD-LC SEC
  • มีสินค้า:76
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:1061260590
  • ผู้ผลิต:Molex, LLC
  • ลักษณะ:CONN COUPLER RCPT LC-LC DUPLEX
  • มีสินค้า:5460
HRFC-PA1-G1(41) Image
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:HRFC-PA1-G1(41)
  • ผู้ผลิต:Hirose Electric Co Ltd
  • ลักษณะ:CONN COUPLER RCPT FC-FC SIMPLEX
  • มีสินค้า:3429
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:20800001066
  • ผู้ผลิต:HARTING
  • ลักษณะ:SCHNELLSPANNKUPPLUNG POF (SET=10
  • มีสินค้า:230
HRFC-PA11-D1(40) Image
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:HRFC-PA11-D1(40)
  • ผู้ผลิต:Hirose Electric Co Ltd
  • ลักษณะ:CONN COUPLER RCPT FC-FC SIMPLEX
  • มีสินค้า:4773
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:T13AF
  • ผู้ผลิต:Greenlee Communications
  • ลักษณะ:CONN ADAPT RCPT SOC-MTRJ SIMPLEX
  • มีสินค้า:181
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:1060043383
  • ผู้ผลิต:Molex, LLC
  • ลักษณะ:CONN ADAPTER RCPT FC-SC SIMPLEX
  • มีสินค้า:3048
17-300670 Image
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:17-300670
  • ผู้ผลิต:Conec
  • ลักษณะ:CONN COUPLER RCPT LC-LC DUPLEX
  • มีสินค้า:1250
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:T10E2
  • ผู้ผลิต:Greenlee Communications
  • ลักษณะ:CONN ADAPT RCPT SOC-E2000 SMPLX
  • มีสินค้า:387
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:1918780-4
  • ผู้ผลิต:TE Connectivity AMP Connectors
  • ลักษณะ:CASS 50/125 12P MPO SEC-LC SEC
  • มีสินค้า:89
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:1061810000
  • ผู้ผลิต:Molex, LLC
  • ลักษณะ:CONN COUPLR RCPT MTP-MTP SIMPLEX
  • มีสินค้า:5555
HSCH-2A(P)(51) Image
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:HSCH-2A(P)(51)
  • ผู้ผลิต:Hirose Electric Co Ltd
  • ลักษณะ:CONN COUPLER RCPT SC-SC DUPLEX
  • มีสินค้า:8699
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:1061152130
  • ผู้ผลิต:Molex, LLC
  • ลักษณะ:CONN COUPLER RCPT LC-LC DUPLEX
  • มีสินค้า:5288
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:5504013-1
  • ผู้ผลิต:TE Connectivity AMP Connectors
  • ลักษณะ:CONN COUPLER RCPT FC-FC SIMPLEX
  • มีสินค้า:4510
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:1374650-1
  • ผู้ผลิต:TE Connectivity AMP Connectors
  • ลักษณะ:CONN COUPLER RCPT SC-SC SIMPLEX
  • มีสินค้า:2749
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:1061400000
  • ผู้ผลิต:Molex, LLC
  • ลักษณะ:CONN ADAPT RCPT ST-ESCON DUPLEX
  • มีสินค้า:4376
HSCF-2SR-2(P)(51) Image
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:HSCF-2SR-2(P)(51)
  • ผู้ผลิต:Hirose Electric Co Ltd
  • ลักษณะ:CONN COUPLER RCPT SC-SC DUPLEX
  • มีสินค้า:9284
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:1985355-7
  • ผู้ผลิต:TE Connectivity AMP Connectors
  • ลักษณะ:CASS, 62.5, 6P, MPO STD-MTRJ S
  • มีสินค้า:142
1060594110 Image
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:1060594110
  • ผู้ผลิต:Molex, LLC
  • ลักษณะ:CONN COUPLER RCPT SC-SC SIMPLEX
  • มีสินค้า:1638
174137-1 Image
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:174137-1
  • ผู้ผลิต:TE Connectivity AMP Connectors
  • ลักษณะ:CONN COUPLER RCPT DNP-DNP DUPLEX
  • มีสินค้า:73032
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:1061541021
  • ผู้ผลิต:Molex, LLC
  • ลักษณะ:CONN ADAPTER RCPT SC-ST SIMPLEX
  • มีสินค้า:3417
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:HSC-A2M-D1(40)
  • ผู้ผลิต:Hirose Electric Co Ltd
  • ลักษณะ:CONN COUPLER RCPT SC-SC SIMPLEX
  • มีสินค้า:2018
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:6313
  • ผู้ผลิต:3M
  • ลักษณะ:ADAPTER SC MM DUPLEX BEIGE
  • มีสินค้า:15587
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:1061540031
  • ผู้ผลิต:Molex, LLC
  • ลักษณะ:CONN ADAPTER RCPT FC SIMPLEX
  • มีสินค้า:3635
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:1061710030
  • ผู้ผลิต:Molex, LLC
  • ลักษณะ:CONN COUPLER RCPT SC-SC SIMPLEX
  • มีสินค้า:5164
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:1061690030
  • ผู้ผลิต:Molex, LLC
  • ลักษณะ:SCD ADAP MTSLV FLNG SM BLK FB CH
  • มีสินค้า:4194
8406-CS Image
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:8406-CS
  • ผู้ผลิต:3M
  • ลักษณะ:CONN COUPLER RCPT SC-SC 6-PLEX
  • มีสินค้า:1457
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:1061261450
  • ผู้ผลิต:Molex, LLC
  • ลักษณะ:CONN COUPLER RCPT LC-LC DUPLEX
  • มีสินค้า:5203
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:1938967-2
  • ผู้ผลิต:TE Connectivity AMP Connectors
  • ลักษณะ:CASS 62.5 12P MPO STD-LC SEC
  • มีสินค้า:85
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:1061270610
  • ผู้ผลิต:Molex, LLC
  • ลักษณะ:CONN COUPLER RCPT LC-LC DUPLEX
  • มีสินค้า:3841
5504407-2 Image
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:5504407-2
  • ผู้ผลิต:TE Connectivity AMP Connectors
  • ลักษณะ:CONN COUPLER RCPT FC-FC SIMPLEX
  • มีสินค้า:20992
5504407-8 Image
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:5504407-8
  • ผู้ผลิต:TE Connectivity AMP Connectors
  • ลักษณะ:CONN COUPLER RCPT FC-FC SIMPLEX
  • มีสินค้า:11090
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:1061159500
  • ผู้ผลิต:Molex, LLC
  • ลักษณะ:CONN COUPLER RCPT LC-LC DUPLEX
  • มีสินค้า:1167
EHLC2M Image
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:EHLC2M
  • ผู้ผลิต:Switchcraft Inc.
  • ลักษณะ:CONN COUPLER RCPT LC-LC DUPLEX
  • มีสินค้า:3251
5502632-9 Image
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:5502632-9
  • ผู้ผลิต:TE Connectivity AMP Connectors
  • ลักษณะ:CONN COUPLER RCPT SC-SC SIMPLEX
  • มีสินค้า:23684
HSCJ-HRFCJ-C(41) Image
  • หมายเลขชิ้นส่วนของ:HSCJ-HRFCJ-C(41)
  • ผู้ผลิต:Hirose Electric Co Ltd
  • ลักษณะ:CONN ADAPTER RCPT SC-FC SIMPLEX
  • มีสินค้า:3850

ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก - อะแดปเตอร์1670 ผลิตภัณฑ์ Found

<123456789101112131415>